-> Eich Ffefrynnau

Podlediad Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Rydyn ni'n gasgliad o bobl sy'n dod at ein gilydd yw er mwyn rhannu'r newyddion da am Iesu Grist, i addoli Duw gyda'n gilydd, ac i annog ein gilydd yn ein ffydd. Mae'r podlediad yma'n recordiadau o'r brif neges o'n cyfarfodydd ar y Sul.

Gwefan: Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Mwy o bodlediadau Crefydd

RSS

Chwarae Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Iesu yn mynnu'r un parch a Duw

Sun, 12 Jul 2020 09:00:00 +0000

Chwarae PlayChwarae Lawrlwythwch

Chwarae Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Yr un sy'n trugarhau sy'n ein hiachau

Sun, 05 Jul 2020 09:00:00 +0000

Chwarae PlayChwarae Lawrlwythwch

Chwarae Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Y rhai sy'n f'anrhydeddu a anrhydeddaf

Sun, 28 Jun 2020 09:00:00 +0000

Chwarae PlayChwarae Lawrlwythwch

Chwarae Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Addoli'r Tad mewn ysbryd a gwirionedd

Sun, 21 Jun 2020 09:00:00 +0000

Chwarae PlayChwarae Lawrlwythwch

Chwarae Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Yr awdur yn holi'r darllenwr 'Pwy yw Iesu?'

Sun, 14 Jun 2020 09:00:00 +0000

Chwarae PlayChwarae Lawrlwythwch

Chwarae Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Beth yw llwyddiant?

Sun, 07 Jun 2020 09:00:00 +0000

Chwarae PlayChwarae Lawrlwythwch

Chwarae Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Y cariad sydd angen ar byd sy'n mynd i ddistryw

Sun, 31 May 2020 09:00:00 +0000

Chwarae PlayChwarae Lawrlwythwch

Chwarae Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Ai tu fewn i ni mae'r ateb?

Sun, 24 May 2020 09:00:00 +0000

Chwarae PlayChwarae Lawrlwythwch

Chwarae Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Gwir deml Dduw

Sun, 17 May 2020 09:00:00 +0000

Chwarae PlayChwarae Lawrlwythwch

Chwarae Eglwys Efengylaidd Gymraeg Caerdydd Podcast

Gwahoddiad Iesu i gymryd o'r gwin newydd

Sun, 10 May 2020 09:00:00 +0000

Chwarae PlayChwarae Lawrlwythwch

Mwy